Friday, September 14

Video ya housegirl akizini na mtoto wa miaka mitano!


Hii kitu nimeiona tangu jana, mtu alinitumia nisome amani... Ilinikosesha raha sana, sana saaaana!

Sasa leo nimetumiwa link ya hii blog, ambako ndio kuna video ya tukio zima.
TAHADHARI: kama una roho nyepesi wala usiangalie, mie nimeangalia kidogo tu, niko hoi.



10 comments:

Anonymous said...

Jamani nimeiangalia nikatamani kulia, kichwa kikaanza kuniuma gafla. Mbona kiama! Na huyo aliyekuwa anamrekodi mbona na yeye namuweka kwenye kundi baya la kumuangamiza Malaika wa Mungu. Mmm kwa kweli nashindwa hata kuelezea.

Mfalme Mrope said...

well, nimeiona video na kwakweli ni jambo la kusikitisha sana. Maoni yangu ni kwamba hiyo video is very disturbing na sidhani kama inapaswa kusambazwa hapa mtandaoni. Kwa mapenzi yako kama ukipenda naomba uondoe hiyo link... Najua lengo ni kuelimishana..but that is too extreme na itatuua wazazi kwa presha!! Siku njema..

Anonymous said...

Mama X, mimi nimechoka tena sina hamu na hao watoto lakini maisha haya ndo yanatufanya tuwatumie wasaidizi.

Hako katoto kanaonekana sio kageni na hiyo biashara tena katoto kabaya hako yaani haielezeki. Naona uchungu sana wanetu wanachofanywa na hawa watoto waloshindikina.

Mchukua picha nae aliweza kuvumilia kumuona mototo wakiume akifanyishwa kazi? Kwakumuungalia binti nae anaonekana hata miaka 15 haijafika lakini ndo ameukomaza muhemuko kama ndo mkubwa.

Wazo langu ni hili wazazi tuwafundishe watoto wetu kuhusu viungo vya mwili hasa viungo nyeti ili waweze kuvijua vizuri na kujifunza kuwa hakuna mtu anaeruhusiwa kucheza na hii kitu na mtu yeyote akikusumbua kuhusu sehemu hizi nyeti umwambie baba na mama au kama yupo shule mwalimu.

Anonymous said...

mimi sijamuelewa huyo aliyetulia na kurecord movie badala ya kuchukua action na kumuokoa huyo mtoto! Amechukua muvi, badala ya kusambaza kwenye media, amechuka hatua gani kwa huyo msichana?

Anonymous said...

kwa kuangalia hii video inatia huruma hao wote ni watoto wadogo hako kabinti kalijuaje huu mchezo kama sio kalishafanyiwa na yeye sasa anauendeleza wote wanahitaji maombi kwani hawajui watendalo namlaani alieanza na huyu binti mpaka kupelekea katoto ka kiume yamkute makubwa yasiyosemeka, maoni kwa wazazi muache kuchukua mahousegirl chini ya miaka 18 na nyie mlio na mahousegirl chini ya 18 muwaruhusu wawe na boyfriend wakatulize nyege zao ila muwasomeshe kuhusu condom na vidonge vya majira kuwanyima uhuru wa mapenzi na miili yao inachemka ngono wanaishia kuwabaka watoto wenu huruma sana

Anonymous said...

Binafsi nimeumia yani nimetokwa machozi maana nina ka baby boy,...nimehuzunika mno hao watoto jamani!!huyu mwenye camera nae kweli sijamwelewa...mh!ndo kuwaacha mpaka wafike kote huko!

Anonymous said...

Daah,sijui niseme nini,ila Tuzidi kumwomba Mungu tu kwan ndiye mlinzi wa watoto wetu,pia Mungu atusamehe sana kwani kwaupnde mwingine nikosa letu wazazi kutowafunza watoto katika njia inayofaa.mama charity.

Anonymous said...

This is very disturbing. Who do we trust with our children? Now that we are aware, please pull this video down. Thanks for sharing the information.

Anonymous said...

NO COMMENT INABIDI KILA UKIRUDI UONGEE NA WANAO JUU YA KILICHOJIRI, MANA HUYU MTOTO HATA HAJUI NINI KINAENDELEA YE ANAONA NI MCHEZO TU. POOR HIM, NINGEKUA KARIBU NINGEMTIA HUYO MSICHANA KIJINA CHA MOTO KWENYE HUO UCHI, YANI NAHAKIKISHA NAWEKA ALAMA HATA KAA AISAHAU HATA KAMA NTAENDA POLISI

ANNE ROBI JOHN said...

uuuuwiiii! napata kigugumizi cause nashindwa cha kusema! hausigeli wengine wabayaa.!! twaweza lishwa hata mkojo wao kwenye chakula!.....